🌿 Shilajit Tanzania
Nunua Sasa
Chagua Kifurushi
Bei ya Kulipa
TZS 100000
-23%

Gharama ya delivery ni kati ya TZS 5,000 na TZS 10,000, kulingana na eneo ulilopo.

Shilajit ultra flyNew

(4.9 · Wateja 2+)

Kopo moja lina vidonge 60, unatumia vidonge 2 kwa siku kwa mwezi mmoja. Husaidia katika kuongeza na kunenepesha maumbile, huku matokeo yakitofautiana kulingana na mwili wa mtu.

Maelezo ya Bidhaa

Vidonge vya Kukuza na Kunenepesha Maumbile Kopo moja lina vidonge 60. Matumizi: vidonge 2 kwa siku. Kopo moja linatosha kwa matumizi ya mwezi mmoja (siku 30). Kwa matumizi ya kawaida, mabadiliko yanaweza kuanza kuonekana ndani ya kipindi cha matumizi, kulingana na mwili wa mtu. Matokeo yanaweza kutofautiana kutoka kwa mtu mmoja hadi mwingine.

Faida za Shilajit ultra flyNew

  • Husaidia katika kuongeza na kunenepesha maumbile, huku matokeo yakitofautiana kulingana na mwili wa mtu. Inaongeza inch 2 hadi 3

Jinsi ya Kutumia Shilajit ultra flyNew

1

Kopo moja lina vidonge 60.

2

Matumizi: vidonge 2 kwa siku.

3

Kopo moja linatosha kwa matumizi ya mwezi mmoja (siku 30).

4

Kwa matumizi ya kawaida, mabadiliko yanaweza kuanza kuonekana ndani ya kipindi cha matumizi, kulingana na mwili wa mtu.

5

Matokeo yanaweza kutofautiana kutoka kwa mtu mmoja hadi mwingine.

USHUHUDA

Wateja Wanasemaje Kuhusu Shilajit ultra flyNew?

Ushuhuda halisi kutoka kwa wateja walioridhika

Ushuhuda wa Alpha Mandela

Alpha Mandela
Ushuhuda wa Abdul Kareem

Abdul Kareem