🌿 Shilajit Tanzania
Nunua Sasa
Chagua Kifurushi
Bei ya Kulipa
TZS 170000
-10%

Gharama ya delivery ni kati ya TZS 5,000 na TZS 10,000, kulingana na eneo ulilopo.

Shilajit Capsules Ashwagandha

(4.9 · Wateja 2+)

Shilajit Ashwagandha Rhodiola Rosea Panax Ginseng – 15,250mg 💪🔥Ni mchanganyiko wa virutubisho unaolenga kusaidia kuongeza nguvu na stamina, kupunguza uchovu na kusaidia mwili kuwa na nguvu zaidi. Pia una viambata kama Turmeric, Cordyceps na Ginkgo Biloba.

Maelezo ya Bidhaa

Shilajit Capsules zimetengenezwa kwa ajili ya wateja wanaotafuta urahisi wa matumizi bila kuchanganya au kupima. Kila kidonge kina kiwango sahihi cha dondoo la Shilajit lenye madini na fulvic acid. Inafaa kwa wasafiri na watu wenye ratiba ya shughuli nyingi wanaotaka kuendelea kupata faida za Shilajit kila siku bila usumbufu.

Faida za Shilajit Capsules Ashwagandha

  • Kusaidia kuongeza hamu ya tendo la ndoa (libido)
  • Kusaidia kuongeza stamina na endurance
  • Kusaidia kupunguza uchovu na kuongeza nguvu za mwili
  • Kusaidia afya ya mfumo wa uzazi wa mwanaume
  • Inaweza kusaidia viwango vya testosterone kwa baadhi ya wanaume
  • Kusaidia stamina wakati wa tendo na uwezo wa kuendelea baada ya tendo
  • Kusaidia afya ya mzunguko wa damu, ambayo ni muhimu kwa uume kusimama vizuri

Jinsi ya Kutumia Shilajit Capsules Ashwagandha

1

Meza kidonge vidonge viwili kila siku

2

Tumia baada ya chakula au kifungua kinywa

3

Meza kwa kutumia maji ya kawaida

4

Tumia kwa muda wa wiki 4-6 mfululizo kwa matokeo bora

5

Hifadhi mahali penye ubaridi, mbali na jua moja kwa moja

Tazama Jinsi Shilajit Capsules Ashwagandha Inavyofanya Kazi

USHUHUDA

Wateja Wanasemaje Kuhusu Shilajit Capsules Ashwagandha?

Ushuhuda halisi kutoka kwa wateja walioridhika

Ushuhuda wa Alpha Mandela

Alpha Mandela
Ushuhuda wa Abdul Kareem

Abdul Kareem